Link alternatif AsianBookie.com: | asianbookie6.com |  asianbookie.uk | (Bookmark CTRL+D)

SBOTOP

bet365 - Best Live Odds on All Asian Handicaps. - SIGN UP NOW!

M88.com

Main Menu | Preferences | Search | Register | Log In

Registered Forum Members: 270880 and growing!

M88 เว็ปที่โกงและห่วยอตกที่สุด - AsianBookie.Com Forums

AsianBookie Thailand 
 Main Menu > AsianBookie Thailand > M88 เว็ปที่โกงและห่วยอตกที่สุด

» CHAT Now! «  [ 176 Chatters Online ]
Search | Register | Log In
 ( Page 1 )  Go to Last Post    
Posted By Topic: M88 เว็ปที่โกงและห่วยอตกที่สุด       - Views: 165
jokeker
04-Jun 2018 Monday 8:23 PM (2153 days ago)               #1
Junior Member

Liked By: 2
Followers: 1

Tipsters
Championship:
Player has
not started

บอกก่อนว่าผมใช้เว็ปนี้มานาน เคยเกิดปัญหามาแล้ว 1 ครั้งและคิดว่าคงเป็นที่ระบบ แต่วันนี้รู้แล้วครับ ว่าเป็นความขี้โกง ความหลอกลวงของทางเว็ป
1.คือผมเดิมพัน slot เกม the king ก็เล่นมาเรื่อยๆไม่มีปัญหาอะไร ได้เสียตามปกติ จนมาถึงช่วงที่ผมได้ โบนัส เกมกลับเด้งหลุด และกลับเข้ามาขึ้นแจ้งมาว่า การเชื่อต่ิมีปัญหา จะทำการโมฆะการเดิมพันหรือกิจกรรมที่เกิด
2.ผมติดต่อไปยังเว็ปและได้ส่งเรื่องราวอธิบายต่างๆไป แต่ไม่ได้ช่วยอะไรเลย กลับบอกว่าจะทำตามที่ขึ้นแจ้ง อ้างระบบ อ้างโปรแกรมขัดข้อง จะทำการรีเซ็ตโบนัสที่ได้ แต่ไม่รีเซ็ตเงินเดิมพันที่ผมเล่นเสียไปด้วย
3.ผมจะไม่คาใจเลยถ้าเป็นที่ระบบ เพราะผมลองใช้ ยูสเซอร์ของเพื่อนเข้าเล่น เกม the king เกมเดียวกัน สามารถเล่นได้ ไม่มีปัญหาใดๆทั้งสิ้น ได้เสียปกติแบบนี้เป็นที่ระบบเกมหรือเป็นเพราะตั้งใจ จะไม่ให้โบนัสหรือแจคพอต ลองพิจารณาเอาครับ ว่าเว็ป นี้ มันแย่และห่วยแตกขนาดไหน ตอนกินกินอย่างไวครับ แต่พอจะเสียมีปัญหานุ้นนี่มา แล้วมาบอกจะโมฆะ จะยกเลิกอย่างเดียว
4.ผมมีรูปเวลาที่เกิดขึ้นทั้งหมด เพื่อเปรียบเทียบได้ ว่าเว็ปมันแย่มันโกงขนาดไหน โกงกันหน้าด้านๆ ห่วยแตกสุดๆ เสียความรู้สึกครับ เว็ประดับนี้ แต่บริการ ได้แย่สุดๆ
ปล.ฝากไว้ด้วยครับใครจะใช้บริการเว็ปนี้ คิดให้ดีๆครับ ถือว่าผมมาเตือนละกันครับ ไม่ได้ต้องการจะดิสเครดิตอะไรทั้งนั้น แต่ทุกอย่างผมว่ามันแย่ มันเฟล ที่ต้องมาเจอแบบนี้

AsianBookie Tipsters Championship
Member of Team:
BIG GUY's team
(Est. Jun 2021)

Team Ranked: #3 - Team Score (Top 50 Members): AB$ 79,429,687 Total Members: 1291
   Like     
[Go Back to Top]
 Main Menu > AsianBookie Thailand > M88 เว็ปที่โกงและห่วยอตกที่สุด

Change Timezone:   

8. ?ms

AsianBookie.com Forums Home | Back to AsianBookie.com

© Copyright 1998-2024 AsianBookie.Com - All rights reserved.
Advertise Feedback WAP Privacy Policy Terms of Service